Bạn đang xem: Trực tiếp brazil vs paraguay
Xin trân trọng nhờ cất hộ đến độc giả link trực tiếp với kênh phân phát sóng cuộc đọ sức giữa Brazil vs Paraguay trong kích thước tứ kết Copa America 2019.
Bảng tổng sắp đến SEA Games 30
Xem thêm: So Sánh Ip X Và Xs Max - So Sánh Bộ 3 Iphone X, Iphone Xs Và Iphone Xs Max
LỊCH THI ĐẤU soccer namBrazil
11/6 | Điền khiếp (4 x 400 mét tiếp sức chị em ) | Nguyễn Thị Oanh - Nguyễn Thị Thủy - Quách Thị Lan - Nguyễn Thị Huyền | |
11/6 | Điền gớm (nhảy bố bước nữ) | Trần Huệ Hoa | |
11/6 | Điền gớm (nhảy cao nam) | Đào Văn Thủy | |
11/6 | Điền gớm (4 x 400 mét tiếp sức nam ) | Đào Xuân Cường - Lương Văn Thao - Lê Trọng Hinh - Quách Công Lịch | |
11/6 | Điền khiếp (100m thừa rào nữ) | Trần Thị Yến Hoa | |
11/6 | Bi fe (đôi nữ) | Ngô Thị Huyền Trân - Nguyễn Thị Thi | |
11/6 | Điền ghê ( 10.000 mét nữ) | Phạm Thị Huệ | |
11/6 | Điền gớm ( 1.500 mét nữ) | Nguyễn Thị Phương | |
11/6 | Điền kinh ( 1.500 mét nam) | Dương Văn Thái | |
11/6 | Điền gớm (1.500m nữ) | Đỗ Thị Thảo | |
11/6 | Bi sắt (đôi nam) | Ngô Rom - nai lưng Thạch Lam | |
11/6 | Bắn súng (đồng đội người vợ súng ngắn 25m) | Triệu Thị huê hồng - Lê Thị Hoàng Ngọc - Phạm Thị Hà | |
11/6 | Đua thuyền (bốn người) | Ngọc Đức - Minh bao gồm - Đặng Dũng - quang quẻ Tùng | |
11/6 | Bắn súng (đồng đội nam 50m súng ngắn) | Nguyễn Hoàng Phương - Hoàng Xuân Vinh - trần Quốc Cường | |
11/6 | Rowing ( 500m song nam hạng nhẹ) | Nguyễn Văn Tuấn - Nguyễn Văn Đức | |
11/6 | Bắn súng (50m súng ngắn hơi) | Hoàng Xuân Vinh | |
11/6 | Rowing (đôi nam) | Đàm Văn Hiếu - Nguyễn Đình Huy | |
11/6 | Rowing (đôi nữ) | Lê Thị An - Phạm Thị Huệ | |
11/6 | Rowing ( 500m đôi chị em hạng nhẹ) | Phạm Thị Thảo - Tạ Thanh Huyền | |
11/6 | Rowing ( 500m cá thể nam) | Nguyễn Văn Linh | |
10/6 | Bơi (400m từ bỏ do) | Nguyễn Thị Ánh Viên | |
10/6 | Điền tởm (1500 m nam) | Lâm quang đãng Nhật | |
10/6 | Điền kinh (200m nam) | Lê Trọng Hinh | |
10/6 | Pencak Silat (biểu diễn) | Hoàng quang Trung | |
10/6 | Boxing (75kg nam) | Trương Đình Hoàng | |
10/6 | Điền ghê (800m nam) | Dương Văn Thái | |
10/6 | Điền ghê (800m nữ) | Đỗ Thị Thảo | |
10/6 | Điền gớm (10 môn phối hợp) | Nguyễn Văn Huệ | |
10/6 | Boxing (60 kg) | Nguyễn Văn Hải | |
10/6 | Điền tởm (400m rào nam) | Quách Công Lịch | |
10/6 | TDDC (xà 1-1 nam) | Đinh Phương Thành | |
10/6 | Điền ghê (400m rào nữ) | Nguyễn Thị Huyền | |
10/6 | TDDC (biểu diễn trường đoản cú do) | Phan Thị Hà Thanh | |
10/6 | TDDC (cầu thăng bằng) | Đỗ Thị Vân Anh | |
10/6 | TDDC (cầu thăng bằng) | Phan Thị Hà Thanh | |
10/6 | TDDC (nhảy chống) | Hoàng Cường | |
10/6 | TDDC (nhảy chống) | Lê Thanh Tùng | |
10/6 | TDDC (xà kép nam) | Phạm Phước Hưng | |
10/6 | TDDC (xà kép nam) | Đinh Phương Thành | |
10/6 | Boxing (hạng lông 51kg) | Nguyễn Thị Yến | |
10/6 | Boxing (hạng con kê 54kg) | Lê Thị Bằng | |
3/6 | Đấu tìm (kiếm liễu nữ) | Nguyễn Thị Hoài Thu | |
3/6 | Bóng bàn (đôi nam nữ) | Mỹ Trang - quang đãng Linh | |
2/6 | Bóng bàn (đôi nam) | Tuấn Quỳnh - Anh Tú |